มูลนิธิเพื่อการฟื้นฟูพัฒนาเด็กและครอบครัว (ฟอร์เด็ก) ดำเนินกิจกรรมเพื่อช่วยเหลือเด็กด้อยโอกาส ครอบครัวผู้ยากไร้ ผ่านโครงการเพื่อการศึกษา และพัฒนาเด็ก ส่งเสริมการเรียนรู้ ศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก งานด้านการบริการ และงานด้านสังคมสงเคราะห์ การพัฒนาครอบครัวและชุมชน ความร่วมมือรับผิดชอบต่อสังคม CSR เพื่อช่วยลดระดับปัญหาของเด็ก ครอบครัว ชุมชนและสังคม โดยมีการดำเนินงานภายใต้คำขวัญ "แด่ผู้ทุกข์ยาก...จากใจรัก"
1035/9 ถ.ศรีนครินทร์ ซ.35 แขวงอ่อนนุช เขตสวนหลวง กรุงเทพฯ 10250
มูลนิธิเพื่อการฟื้นฟูพัฒนาเด็กและครอบครัว ฟอร์เด็ก เป็นองค์กรสาธารณกุศลตามประกาศกระทรวงการคลัง เงินบริจาคสามารถหักลดหย่อนภาษีได้
สอบถามข้อมูลเกี่ยวกับปันบุญ
สำหรับผู้บริจาค
ทีเอ็มบีธนชาต โทร. 1428
สำหรับมูลนิธิ
สนใจเข้าร่วมปันบุญ หรือ สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมติดต่อ
ศูนย์บริการลูกค้าธุรกิจ ทีทีบี โทร. 0 2643 7000
วันจันทร์ - เสาร์ เวลา 8:00 – 20:00 น.
ยกเว้นวันหยุดธนาคาร
© สงวนลิขสิทธิ์ 2565 นโยบายความเป็นส่วนตัว