มูลนิธิสากลเพื่อคนพิการ มุ่งพัฒนาคุณภาพชีวิตคนพิการ ส่งเสริมสนับสนุนให้คนพิการได้รับโอกาสพัฒนาความสามารถ ภายใต้แนวคิด ผู้พิการสามารถทำได้จริงด้วยตนเอง มีความยั่งยืน การฝึกอบรมวิชาชีพด้านการเกษตร ณ ศูนย์ฝึกอาชีพคนพิการอาเซียน อำเภอเชียงดาว จังหวัดเชียงใหม่ และ อำเภอนครชัยศรี จังหวัดนครปฐม การฝึกอาชีพด้านอาหาร เครื่องดื่ม และงานบริการ ร้านยิ้มสู้คาเฟ่ ร้านกาแฟที่เงียบที่สุด แต่ส่งความสุขเสียงดังมาก
27/5 ซ.อรุณอมรินทร์ 39 แขวงอรุณอมรินทร์ เขตบางกอกน้อย กรุงเทพฯ10700
มูลนิธิสากลเพื่อคนพิการ เป็นองค์กรสาธารณกุศลตามประกาศกระทรวงการคลัง เงินบริจาคสามารถหักลดหย่อนภาษีได้
สอบถามข้อมูลเกี่ยวกับปันบุญ
สำหรับผู้บริจาค
ทีเอ็มบีธนชาต โทร. 1428
สำหรับมูลนิธิ
สนใจเข้าร่วมปันบุญ หรือ สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมติดต่อ
ศูนย์บริการลูกค้าธุรกิจ ทีทีบี โทร. 0 2643 7000
วันจันทร์ - เสาร์ เวลา 8:00 – 20:00 น.
ยกเว้นวันหยุดธนาคาร
© สงวนลิขสิทธิ์ 2565 นโยบายความเป็นส่วนตัว